Mai musanya gami na Aluminium
Short Bayani:
sunan samfur | Mai musanya gami na Aluminium | nau'in samfur | Nau'in dijital |
Hanyar sarrafawa | Custom aiki | Nau'in sarrafawa | CNC milling inji |
Tabbatar da sake zagayowar | 3-7 kwanakin | Daidaici | karewa |
Tsarin aiki | 10-15 kwanaki | Matsakaicin iyakar | 500mm |
Matsalar ƙasa | 0.2 | Matsakaicin matsakaici | 1500mm |
Maganin farfaji | Oxidation | Samun haƙuri | 0.01mm |
Kayan sarrafawa | aluminum | ||
Amfani da Samfura | Na'urorin haɗi na kyamara |
Menene daidaiton bugun jini, daidaitattun matsayi, maimaita daidaitaccen matsayi, FMC, FMS, CIMS a cikin aikin cnc?
1. Matsayi daidai: daidaito na ainihin matsayin da teburin kayan aikin masarufin ke sarrafawa da sauran sassan motsi a ƙarshen ƙaddarar da aka ƙaddara.
2.Pulse kwatankwacinsa: Yana nufin karami tsakanin tazarar da za'a iya bambance tsakanin cikakkun bayanai warwatse dab da juna. Alamar nuna daidaito ce mai mahimmanci (bugun jini daidai:
Pulses, nisan da kewayar haɗin ke motsawa).
3. FMC: FlexibleManufacturingCe11, sashin masana'antu mai sassauci.
4. Maimaita sanya daidaito: yana nufin hanya iri ɗaya don ci gaba da sakamakon da aka samo akan kayan mashin ɗin CNC ɗaya tare da shirin iri ɗaya da ɓangarorin aiki iri ɗaya-tsari
digiri.
5, CIMS: Tsarin komfutaYan haɗa kayan sarrafawa, tsarin haɗin kerar komputa.
6. FMS: Tsarin sassauƙan tsari.